Kaneman sabon tsara mafi kyawun matsi da katifa na alatu katifar otal

Takaitaccen Bayani:

Sabuwar Kaneman ɗin mu ta ƙirƙira katifa na alatu inch 12.Muna amfani da shi azaman ɗayan manyan samfuranmu a cikin 2019 kuma muna nuna shi yayin baje kolin kayayyakin daki na Shanghai.Har yanzu, har yanzu abokan ciniki sun karɓi shi sosai.Wannan tsari ne cikakke kuma mai nasara.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sabuwar Kaneman ɗin mu ta ƙirƙira katifa na alatu inch 12.Muna amfani da shi azaman ɗayan manyan samfuranmu a cikin 2019 kuma muna nuna shi yayin baje kolin kayayyakin daki na Shanghai.Har yanzu, har yanzu abokan ciniki sun karɓi shi sosai.Wannan tsari ne cikakke kuma mai nasara.

2
3
4

A cikin wannan katifa da ƙarfin hali muna amfani da yadudduka masu ratsi masu launi uku a matsayin babban masana'anta, ci gaba da amfani da masana'anta mai launin toka ta baya azaman ɓangaren kewaye.

Launi mai launin toka a matsayin launi bai ƙare lokaci ba.Salon launin toka shine inda da yawa daga cikinmu suke farawa idan ana maganar tsara katifa.Shekaru da yawa yanzu, ya kasance mafi mashahuri tsaka tsaki kuma har yanzu ba za ku iya gungurawa ta wasu samfuran katifa ba tare da ganin abubuwa masu launin toka a ciki ba.

Don kawai a bayyana shi, mun zaɓi farar tambarin ƙirar ƙira a matsayin babban tambari, tambarin ja a matsayin ɓangaren haɗin gwiwa.

5
6

Mixed na halitta latex, sanyaya gel memory kumfa da daban-daban yawa kumfa tare don zama na ciki tsarin.

Masana'antar katifa ta kaneman ta sami babban ci gaba a cikin shekaru goma da suka gabata.Ba wai kawai muna da nau'ikan katifa daban-daban don zaɓar tsari ba amma manufarmu don ƙirƙirar tare da fa'idodin, bayar da kyauta ga mutanen da suka sayi samfuran mu.Ɗaya daga cikin ra'ayi da ka ji game da shi shine katifa -in-a-box, amma menene ainihin ma'anarta kuma me zai iya yi maka?

Katifa a cikin akwati wani sabon tunani ne wanda ke game da yadda katifar ta cika da kuma jigilar maka da sauri da sauƙi lokacin da aka tabbatar da oda.Fakitin cushe da katifa mai birgima a cikin akwatin kartani, daidai cikin ƙaramin fakiti.

Kunshe wannan katifa na alatu a cikin ƙaramin akwati, yana da sauƙi a gare ku ku matsar da katifa ɗin ku kai ta ɗakin kwanan gida ba tare da buƙatar ƙarin taimako ba, Kuna iya buɗe akwatin katifa da zarar tana cikin ɗakin da ya dace.Kuna son gwadawa?Tuntuɓe mu kai tsaye, raba muku ƙarin don zaɓi.

Idan kuna sha'awar katifar mu, pls tuntube ni

Ice Xiao

Manajan tallace-tallace

Wayar hannu/WhatsApp/Wechat:

+86 18730603061


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka